ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

VURUMAI YA WANYAMA NDANI YA GARI

by Dogobert J. Munywambele
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
VURUMAI YA WANYAMA NDANI YA GARI
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 08, 2026

VURUMAI YA WANYAMA NDANI YA GARI

by Dogobert J. Munywambele
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Vurumi ya Wanyama Ndani ya Gari ni hadithi ya kuchekesha na kusisimua inayosimulia vurugu na matukio ya ajabu yanayotokea baada ya wanyama kuingia ndani ya gari. Kila mnyama anakuwa na tabia na matakwa yake, jambo linal…

About This Content

Vurumi ya Wanyama Ndani ya Gari ni hadithi ya kuchekesha na kusisimua inayosimulia vurugu na matukio ya ajabu yanayotokea baada ya wanyama kuingia ndani ya gari. Kila mnyama anakuwa na tabia na matakwa yake, jambo linalosababisha hali ya kuvutia na yenye furaha.

Publication Details

Category HADITHI FUPI ZA WATOTO NA VIJANA
Publisher TEPU
Date Published 2026-08-10
Publication Year 2017
Pages 38
Language Swahili
Keywords kids
Academic Yes
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content