Utengenezaji na Matumizi ya Mboleavunde
Utengenezaji na Matumizi ya Mboleavunde
Kitabu hiki kinahusu namna ya kutengeneza mboleavunde iliyo nzuri na namna ya kuitumia shambani. Mboleavunde ni mbolea inayotengenezwa na wakulima kutokana na masalia ya mimea na wanyama ambayo yameozeshwa na vid…
About This Content
Kitabu hiki kinahusu namna ya kutengeneza mboleavunde iliyo nzuri na namna ya kuitumia shambani. Mboleavunde ni mbolea inayotengenezwa na wakulima kutokana na masalia ya mimea na wanyama ambayo yameozeshwa na vidubini vilivyo katika rundo. Rundo hilo ni mchanganyiko wa masalia mengi ya mimea na wanyama na katika mahali padogo ambapo vitu hivyo huoza kwa muda mfupi. Kimuundo, rundo hilo limetengenezwa kutokana na tabaka za vitu vya kuozeshwa, samadi, majivu na udongo.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9976-98-217-6 |
| Date Published | 2026-08-10 |
| Publication Year | 2024 |
| Pages | 72 |
| Chapters | 6 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader