Book
UJASIRI WA MTOTO WA MFALME
Book
Purchase + Subscription
2000 TZS
UJASIRI WA MTOTO WA MFALME
Book
Purchase + Subscription
2000 TZS
“Ujasiri wa Mtoto wa Mfalme” ni hadithi ya kusisimua inayomwelezea mtoto wa mfalme anayekabili changamoto mbalimbali na kuonyesha ujasiri, busara na moyo wa kupambana. Kupitia safari yake, wasomaji wanajifunza umuhimu w…
About This Content
“Ujasiri wa Mtoto wa Mfalme” ni hadithi ya kusisimua inayomwelezea mtoto wa mfalme anayekabili changamoto mbalimbali na kuonyesha ujasiri, busara na moyo wa kupambana. Kupitia safari yake, wasomaji wanajifunza umuhimu wa kuwa jasiri, kujiamini, kufanya maamuzi sahihi na kutokata tamaa wanapokutana na changamoto. Hadithi hii inafaa kwa watoto na vijana, ikiwa na mafunzo muhimu kuhusu ujasiri, hekima na uwajibikaji.
Publication Details
| Category | HADITHI FUPI ZA WATOTO NA VIJANA |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-67-189-2 |
| Date Published | 2026-03-04 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 45 |
| Language | Swahili |
| Keywords | kids |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader