ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

UFUGAJI BORA WA SUNGURA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
UFUGAJI BORA WA SUNGURA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 14, 2026

UFUGAJI BORA WA SUNGURA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Ufugaji Bora wa Sungura ni kitabu kinachoeleza kwa kina kanuni zote za ufugaji wa kisasa wa mnyama huyu. Sungura ni moja ya wanyama wadogo ambao ni rahisi kuwafuga. Nyama yao inafanana na nyama ya kuku. Ni nzuri na ina …

About This Content

Ufugaji Bora wa Sungura ni kitabu kinachoeleza kwa kina kanuni zote za ufugaji wa kisasa wa mnyama huyu. Sungura ni moja ya wanyama wadogo ambao ni rahisi kuwafuga. Nyama yao inafanana na nyama ya kuku. Ni nzuri na ina protini nyingi na viinilishe vingine. Ni tiba kwa watu wagonjwa, wazee na watoto dhaifu. Kitakuwa cha msaada mkubwa kwa wafugaji wapya na wa zamani, maofisa ugani, wanafunzi, wanavyuo na viongozi wa wananchi, hasa wa kwenye ngazi ya Vitongoji, Mitaa, Vijiji, Kata, Tarafa na Wilaya.

Publication Details

Category UFUGAJI WA KISASA
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-07-017-6
Date Published 2019-09-25
Publication Year 2019
Pages 72
Chapters 10
Language Swahili
Keywords UFUGAJI BORA
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content