Book
UFUGAJI BORA WA NG’OMBE WA MAZIWA
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
UFUGAJI BORA WA NG’OMBE WA MAZIWA
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
Kitabu hiki kinaeleza kwa kina ufugaji bora wa ng’ombe wa maziwa. Shughuli ambazo zimeelezwa kwa kina ni pamoja na ujenzi wa zizi, udhibiti wa magonjwa ya ng’ombe, uzalishaji, matunzo ya ndama na zao la maziwa. Kitawafa…
About This Content
Kitabu hiki kinaeleza kwa kina ufugaji bora wa ng’ombe wa maziwa. Shughuli ambazo zimeelezwa kwa kina ni pamoja na ujenzi wa zizi, udhibiti wa magonjwa ya ng’ombe, uzalishaji, matunzo ya ndama na zao la maziwa. Kitawafaa Wafugaji, Wanavyuo wa Vyuo vya Kilimo na Ufugaji, Maofisa Ugani na Viongozi.
Publication Details
| Category | UFUGAJI WA KISASA |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-67-148-9 |
| Date Published | 2026-08-21 |
| Publication Year | 2025 |
| Pages | 108 |
| Chapters | 12 |
| Language | Swahili |
| Keywords | UFUGAJI |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader