ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

UBORESHAJI WA UFUGAJI WA KUKU WA KIENYEJI

by Samson Malimi Sabbo
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
UBORESHAJI WA UFUGAJI WA KUKU  WA KIENYEJI
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

UBORESHAJI WA UFUGAJI WA KUKU WA KIENYEJI

by Samson Malimi Sabbo
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Uboreshaji wa Ufugaji wa kuku wa kienyeji ni kazi inayohitaji maarifa na juhudi ili kupata mazao mazuri na bora. Wanunuzi wa kuku hupendelea kuku bora, mayai bora, nyama bora ambayo hupatikana kutokana na juhudi ya mfug…

About This Content

Uboreshaji wa Ufugaji wa kuku wa kienyeji ni kazi inayohitaji maarifa na juhudi ili kupata mazao mazuri na bora. Wanunuzi wa kuku hupendelea kuku bora, mayai bora, nyama bora ambayo hupatikana kutokana na juhudi ya mfugaji kuweza kuwatunza kuku wake ipasavyo. Ufugaji bora wa kuku humhitaji mfugaji kuelewa na kuzingatia kanuni za ufugaji bora wa kuku, ambao ni pamoja na ujenzi wa banda bora; uchaguzi sahihi wa njia za ufugaji; utengenezaji na ulishaji wa chakula bora, udhibiti wa magonjwa; uzalishaji wa koo bora na elimu ya masoko. Ni lazima mfugaji wa kuku wa kienyeji awe na elimu hii ili aweze kuendesha shughuli zake kwa usahihi na kwa manufaa ya wote wale watakaopata huduma kwake.

Publication Details

Category UFUGAJI WA KISASA
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-42-620-1
Date Published 2026-01-06
Publication Year 2026
Pages 144
Chapters 12
Language Swahili
Keywords UFUGAJI BORA WA KUKU
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content