Tokomeza Maralia
Tokomeza Maralia
Tokomeza Malaria ni kitabu kilichoandaliwa kwa madhumuni ya kutoa elimu muhimu juu ya ugonjwa huu hatari unaoua maelfu ya wananchi kila siku na jinsi ya kuutokomeza. Aidha, kitabu kimejaribu kufafanua, kufundish…
About This Content
Tokomeza Malaria ni kitabu kilichoandaliwa kwa madhumuni ya kutoa elimu muhimu juu ya ugonjwa huu hatari unaoua maelfu ya wananchi kila siku na jinsi ya kuutokomeza. Aidha, kitabu kimejaribu kufafanua, kufundisha na kutoa ushauri au wito kwa jamii na serikali yake juu ya hatua madhubuti za kuchukua ili kuzuia na kudhibiti maambukizi ya ugonjwa huu. Ni matumaini yangu kuwa jamii nzima, yaani, wasomaji, asasi zisizo za serikali, serikali, taasisi na kadhalika,watatumia kitabu hiki kwa lengo la kuhamasisha jamii ili kuhakikisha mawazo na taaluma hii inaleta mapinduzi makubwa katika kudhibiti na kuzuia maambukizi mapya ya ugonjwa huo na hatimaye kuutokomeza kabisa nchini. Lazima tuikatae malaria. Tukatae kuizoea. Isitushinde. Tuishinde na kuitokomeza. SHUKU
Publication Details
| Category | AFYA NA UHAI |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-07-003-9 |
| Date Published | 2026-08-11 |
| Publication Year | 2013 |
| Pages | 50 |
| Chapters | 6 |
| Language | Swahili |
| Keywords | Malaria |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader