SAMIA SULUHU HASSAN (2021 — 2030) Kazi Iendelee; Kazi na Utu Tunasonga Mbele, Mjenzi wa Mageuzi ya Uwazi, Ushirikiano na Uchumi Jumuishi
SAMIA SULUHU HASSAN (2021 — 2030) Kazi Iendelee; Kazi na Utu Tunasonga Mbele, Mjenzi wa …
Kitabu hiki ni ushuhuda wa kihistoria wa uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan, Rais wa sita wa Tanzania. Kupitia kauli yake ya “Kazi Iendelee, Kazi na Utu” kitabu hiki kinaonyesha jinsi Rais Samia alivyofanikisha ushi…
About This Content
Kitabu hiki ni ushuhuda wa kihistoria wa uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan, Rais wa sita wa Tanzania. Kupitia kauli yake ya “Kazi Iendelee, Kazi na Utu” kitabu hiki kinaonyesha jinsi Rais Samia alivyofanikisha ushirikiano wa kitaifa, mageuzi ya uwazi, maendeleo ya uchumi jumuishi, miundombinu, nishati, utalii, sanaa na utamaduni huku akisisitiza uongozi wa kimaadili na mshikamano wa taifa. Hiki ni kitabu kwa ajili ya kila mzalendo, mwanasiasa, mwanafunzi, mtafiti na mtu yeyote anayependa kuelewa Tanzania ya sasa na mustakabali wake. Pia kitabu hiki kinatoa muhtasari kamili wa mageuzi, mafanikio, changamoto na dira ya Taifa chini ya Rais Samia.
Publication Details
| Category | MCHANGO WA MARAIS WA TANZANIA |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9912-76-738-6 |
| Date Published | 2026-09-08 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 144 |
| Chapters | 36 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader