ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

SABABU ZA VIJANA NA WANAUME WA UMRI WA KATI KUPUNGUKIWA NGUVU ZA KIUME: Uzuiaji na Hatua za Kuchukua

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
SABABU ZA VIJANA NA WANAUME WA  UMRI WA KATI KUPUNGUKIWA  NGUVU ZA KIUME:  Uzuiaji na Hatua za Kuchukua
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Sep 08, 2026

SABABU ZA VIJANA NA WANAUME WA UMRI WA KATI KUPUNGUKIWA NGUVU ZA KIUME: Uzuiaji na Hat…

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Tatizo la kupoteza nguvu za kiume miongoni mwa vijana na wanaume wa umri wa kati ni changamoto inayoendelea kukua katika jamii ya Watanzania. Tatizo hili lina mizizi inayohusisha sababu za kiafya, kijamii, kisaikolojia …

About This Content

Tatizo la kupoteza nguvu za kiume miongoni mwa vijana na wanaume wa umri wa kati ni changamoto inayoendelea kukua katika jamii ya Watanzania. Tatizo hili lina mizizi inayohusisha sababu za kiafya, kijamii, kisaikolojia na kitabia. Mara nyingi, tatizo hili husababisha athari katika maisha ya mtu binafsi, familia na jamii kwa ujumla. Ni jambo linalogusa utu, heshima, furaha ya ndoa na afya ya uzazi kwa ujumla. Kupitia kitabu hiki, utaelewa kwa kina sababu mbalimbali za msingi zinazochangia tatizo hili, ikiwa ni pamoja na maradhi sugu kama kisukari na shinikizo la damu, msongo wa mawazo, utumiaji wa vileo, lishe duni, kutokufanya mazoezi, matumizi mabaya ya dawa na mitindo ya maisha isiyo na tija. Pia, utaelewa namna jamii, familia na taasisi zinavyoweza kuchukua hatua za kusaidia wanaume wanaokabiliwa na hali hii bila kuwanyanyapaa au kuwadhihaki. Kitabu hiki kinasisitiza kuwa, wanaume wanapaswa kupata elimu, matibabu na msaada wa kijamii bila kuhukumiwa.

Publication Details

Category AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-761-4
Date Published 2026-09-08
Publication Year 2026
Pages 43
Chapters 10
Language Swahili
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content