ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

RAIS SAMIA NA UHURU WA VYOMBO VYA HABARI TANZANIA

by William Niyongoma
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
RAIS SAMIA NA UHURU WA  VYOMBO VYA HABARI TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 13, 2026

RAIS SAMIA NA UHURU WA VYOMBO VYA HABARI TANZANIA

by William Niyongoma
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

RAIS Samia Na Uhuru Wa Vyombo Vya Habari Tanzania Kitabu hiki ni juhudi ya kuangalia kwa kina mabadiliko, mafanikio, changamoto na mustakabali wa uhuru wa vyombo vya habari Tanzania chini ya uongozi wa Rais Samia Suluh…

About This Content

RAIS Samia Na Uhuru Wa Vyombo Vya Habari Tanzania Kitabu hiki ni juhudi ya kuangalia kwa kina mabadiliko, mafanikio, changamoto na mustakabali wa uhuru wa vyombo vya habari Tanzania chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan. Katika miaka ya hivi karibuni, taifa limeona mapinduzi makubwa katika sekta ya habari, ikiwa ni pamoja na mageuzi ya kisheria, kiutendaji na kidijitali, ambayo yamelenga kuimarisha uwazi, uwajibikaji na uhuru wa waandishi wa habari. Kitabu hiki kimeandaliwa kwa lengo la kuwa chanzo cha rasilimali kwa wadau wa habari, wanafunzi, watunga sera, waandishi na wananchi kwa ujumla.

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9916-92-9
Publication Year 2025
Pages 103
Chapters 30
Language Swahili
Keywords uhuru wa vyombo vya habari
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content