ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

RAIS SAMIA NA MAGEUZI YA USHIRIKA (VYAMA VYA USHIRIKA) TANZANIA

by Catherine Balankunda
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
RAIS SAMIA NA MAGEUZI YA USHIRIKA  (VYAMA VYA USHIRIKA) TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 13, 2026

RAIS SAMIA NA MAGEUZI YA USHIRIKA (VYAMA VYA USHIRIKA) TANZANIA

by Catherine Balankunda
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia Na Mageuzi Ya Ushirika (Vyama Vya Ushirika) Tanzania Vyama vya ushirika Tanzania vina historia ndefu na yenye mchanganyiko wa mafanikio na changamoto. Kutokana na sera za serikali na mikakati ya maendeleo, v…

About This Content

Rais Samia Na Mageuzi Ya Ushirika (Vyama Vya Ushirika) Tanzania Vyama vya ushirika Tanzania vina historia ndefu na yenye mchanganyiko wa mafanikio na changamoto. Kutokana na sera za serikali na mikakati ya maendeleo, vyama hivi vimekuwa kiungo muhimu cha kukuza uchumi wa jamii, hasa katika sekta za kilimo, biashara, huduma, na madini. Hata hivyo, kwa miaka mingi, baadhi ya vyama vya ushirika vilikumbana na changamoto za kibenki, rushwa, usimamizi duni, na ukosefu wa uwazi. Mageuzi ya sasa yanayotekelezwa chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan yamekusudia kuondoa changamoto hizi kwa njia ya uwajibikaji, kimaadili na kifedha. Kitabu hiki kinahimiza uelewa wa kina kwa wasomaji kuhusu: • Historia ya vyama vya ushirika Tanzania na mabadiliko makuu yaliyojitokeza. • Muundo, usimamizi, na sera zinazohusiana na vyama vya ushirika. • Mageuzi ya kifedha, usimamizi, na teknolojia (TEHAMA) yanayofanywa kwa sasa. • Ushirikiano wa vyama vya ushirika na sekta binafsi, benki, soko la ndani na nje, na wadau wa kimataifa. • Changamoto zilizopo na fursa za kuendeleza vyama vya ushirika kwa manufaa ya wanachama na jamii kwa ujumla. Kupitia kitabu hiki, wasomaji watapata mwongozo wa kina unaowaelekeza kuelewa mageuzi ya vyama vya ushirika, thamani ya uwajibikaji, na umuhimu wa ushirikiano katika kukuza maendeleo endelevu.

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-483-7
Publication Year 2026
Pages 78
Chapters 18
Language Swahili
Keywords vyama yva ushirika
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content