ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

RAIS SAMIA NA MAGEUZI YA UBORESHAJI WA MASLAHI YA WAFANYAKAZI TANZANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
RAIS SAMIA NA MAGEUZI YA UBORESHAJI WA MASLAHI YA WAFANYAKAZI TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

RAIS SAMIA NA MAGEUZI YA UBORESHAJI WA MASLAHI YA WAFANYAKAZI TANZANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia Na Mageuzi Ya Uboreshaji Wa Maslahi Ya Wafanyakazi Tanzania Katika karne ya 21, masuala ya wafanyakazi yamekuwa kielelezo cha maendeleo ya taifa lolote. Hali ya wafanyakazi si tu inathiri familia zao, bali p…

About This Content

Rais Samia Na Mageuzi Ya Uboreshaji Wa Maslahi Ya Wafanyakazi Tanzania Katika karne ya 21, masuala ya wafanyakazi yamekuwa kielelezo cha maendeleo ya taifa lolote. Hali ya wafanyakazi si tu inathiri familia zao, bali pia inaathiri uchumi wa taifa, tija ya sekta binafsi, na ustawi wa jamii kwa ujumla. Kitabu hiki, “Rais Samia na Mageuzi ya Uboreshaji wa Maslahi ya Wafanyakazi Tanzania,” kinatoa picha halisi ya mageuzi makuu yaliyofanywa chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan. Kitabu hiki ni muhimu kwa sababu kinaunganisha historia, sera, na takwimu halisi ili msomaji apate uelewa wa kina wa jinsi mageuzi haya yamebadilisha hali ya wafanyakazi Tanzania. Kinaeleza mafanikio, changamoto, na fursa zinazoweza kuendelezwa zaidi. Ni mwongozo kwa wadau wote: wafanyakazi, waajiri, wanasiasa, wakuu wa mashirika, vyama vya wafanyakazi, wanafunzi, na wananchi kwa jumla. Historia ya Maslahi ya Wafanyakazi Tanzania Kabla ya uhuru wa Tanzania mwaka 1961, hali ya wafanyakazi ilikuwa ngumu, huku kipaumbele kikielekezwa zaidi kwa wafanyakazi wa sekta za kigeni na baadhi ya mashirika makubwa. Baada ya uhuru, serikali ya Tanzania ilianzisha sera mbalimbali za kijamii na ajira, zikilenga kuhakikisha usawa na uboreshaji wa maisha ya wafanyakazi. Hata hivyo, changamoto kama vile mishahara isiyotosheleza, ukosefu wa bima na mafao, na usawa mdogo wa kibiashara ziliendelea kuwepo katika sekta za umma na binafsi.

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-478-3
Publication Year 205
Pages 63
Chapters 19
Language Swahili
Keywords wafanyakazi,maslahi ya wafanyakazi
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content