ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Misitu Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Rais Samia na Mageuzi   katika Sekta ya Misitu  Tanzania
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Misitu Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia na Mageuzi Katika Sekta ya Misitu Sekta ya misitu ni moyo wa uchumi, mazingira, na jamii ya Tanzania. Kitabu hiki kinachambua mageuzi makubwa yaliyoanzishwa chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan …

About This Content

Rais Samia na Mageuzi Katika Sekta ya Misitu Sekta ya misitu ni moyo wa uchumi, mazingira, na jamii ya Tanzania. Kitabu hiki kinachambua mageuzi makubwa yaliyoanzishwa chini ya uongozi wa Rais Samia Suluhu Hassan kinafunua mafanikio, changamoto, na mustakabali wa misitu nchini. Kupitia sura 33 zilizoandikwa kwa kina, kitabu hiki kinatoa: • Uelewa wa sera na miongozo ya misitu. • Tathmini ya upandaji miti, uhifadhi wa bioanuwai, na nishati mbadala. • Uchambuzi wa uwekezaji, biashara, ajira, na mapato vijijini. • Mbinu za kisasa za teknolojia, ubunifu, na usimamizi endelevu. Ni kitabu kamili kwa wanafunzi, wanasiasa, watoa sera, wajasiriamali, wanahabari, watetezi wa mazingira, na kila Mtanzania anayependa kuona misitu yetu ikikuza uchumi, kuhifadhi bioanuwai, na kupigania mustakabali endelevu. Jipatie kitabu hiki na ujifunze jinsi sekta ya misitu inavyobadilisha maisha ya wananchi, uchumi wa Taifa, na mazingira kwa vizazi vijavyo!

Publication Details

Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-482-0
Publication Year 2025
Pages 120
Chapters 32
Language Swahili
Keywords sekta ya misitu,misitu
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content