ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Elimu Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Elimu  Tanzania
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

Rais Samia na Mageuzi katika Sekta ya Elimu Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia Na Mageuzi Katika Sekta Ya Elimu Tanzania Elimu ni uti wa mgongo wa maendeleo ya taifa lolote duniani. Historia ya Tanzania imeonyesha wazi kuwa kila awamu ya uongozi wa nchi imekuwa na mchango wake katika k…

About This Content

Rais Samia Na Mageuzi Katika Sekta Ya Elimu Tanzania Elimu ni uti wa mgongo wa maendeleo ya taifa lolote duniani. Historia ya Tanzania imeonyesha wazi kuwa kila awamu ya uongozi wa nchi imekuwa na mchango wake katika kuendeleza sekta ya elimu, lakini pia changamoto kadhaa zimeendelea kuathiri ubora na upatikanaji wa elimu kwa Watanzania wengi. Katika mazingira haya, uongozi wa Mheshimiwa Dkt. Samia Suluhu Hassan, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, umeibua upeo mpya wa mageuzi ya elimu yenye lengo la kuimarisha ubora, usawa na upatikanaji wa elimu bora kwa wote. Kitabu hiki “Rais Samia na Mageuzi ya Elimu Tanzania” kimeandaliwa ili kuonesha mchango mkubwa wa Rais Samia katika kuendeleza sekta ya elimu nchini. Ni rejeo muhimu kwa walimu, wanafunzi, viongozi wa elimu, watunga sera, wanasiasa, wanataaluma, vyombo vya habari, na wananchi wote wanaotaka kuelewa namna mageuzi haya yalivyoanza, yameendelea, na yanavyotarajiwa kubadilisha mustakabali wa taifa. Katika sura zake, kitabu kinajadili historia fupi ya elimu Tanzania, dira na falsafa ya Rais Samia kuhusu elimu, mageuzi katika ngazi zote (kuanzia elimu ya awali, msingi, sekondari, ufundi, hadi elimu ya juu), pamoja na matumizi ya teknolojia katika elimu. Pia, kitabu kinaangazia changamoto zinazojitokeza, mafanikio yaliyopatikana, na mustakabali wa sekta hii muhimu chini ya uongozi wa Rais Samia. Ni imani yetu kuwa kitabu hiki kitasaidia kuibua mijadala ya kitaaluma na kisera, kitawezesha wadau kupata mwanga mpya kuhusu mageuzi ya elimu, na kitasaidia kizazi kipya cha Watanzania kutambua thamani ya elimu bora katika kuendesha maendeleo ya taifa letu. Tunawashukuru wadau wote waliotoa mchango wa mawazo, takwimu, na taarifa zilizowezesha uandishi wa kitabu hiki. Aidha, tunatoa heshima kubwa kwa Rais Samia Suluhu Hassan kwa uongozi wake wa mfano, ujasiri na maono yake katika kuhakikisha elimu ya Tanzania inakuwa nyenzo ya maendeleo endelevu na usawa wa kijamii.

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-452-3
Date Published 2026-08-21
Publication Year 2025
Pages 110
Chapters 29
Language Swahili
Keywords MCHANGO WA MARAISI WA TANZANIA
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content