ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Rais Samia na Filamu ya Royal Tour Tanzania

by Flavia Niy'Ikiza
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Rais Samia na Filamu ya Royal Tour Tanzania
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

Rais Samia na Filamu ya Royal Tour Tanzania

by Flavia Niy'Ikiza
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia na Filamu ya Royal Tour Tanzania Katika historia ya Tanzania na Afrika kwa ujumla, ni nadra sana kwa kiongozi wa nchi kushiriki moja kwa moja katika utayarishaji wa filamu ya utalii ya kimataifa kwa madhumun…

About This Content

Rais Samia na Filamu ya Royal Tour Tanzania Katika historia ya Tanzania na Afrika kwa ujumla, ni nadra sana kwa kiongozi wa nchi kushiriki moja kwa moja katika utayarishaji wa filamu ya utalii ya kimataifa kwa madhumuni ya kuitangaza nchi yake. Hata hivyo, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania, Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan, alivunja mwiko huo kwa kuwa msukumo mkuu na mhusika halisi katika filamu ya “The Royal Tour – Tanzania”, iliyotangazwa kwa mara ya kwanza rasmi mwezi Aprili 2022 jijini New York, Marekani. Filamu hii haikuwa tu tamasha la picha nzuri, mandhari ya kuvutia na urithi wa kihistoria, bali ilikuwa ni nyenzo ya kimkakati ya kidiplomasia ya kiuchumi na utalii, iliyolenga kuweka Tanzania kwenye ramani ya dunia kama kivutio bora cha wawekezaji, watalii na wadau wa maendeleo. Rais Samia alijitokeza mbele ya kamera si kama kiongozi wa kawaida, bali kama mwendeshaji wa simulizi la Taifa lake, akilitangaza kwa sauti yake, sura yake, na dhamira yake ya dhati. Kitabu hiki kimetungwa ili kuweka kumbukumbu rasmi na ya kudumu ya hatua hii ya kihistoria. Kinachambua kwa kina: • Historia ya mfululizo wa filamu za Royal Tour duniani, • Sababu zilizomsukuma Rais Samia kuongoza filamu hiyo mwenyewe, • Maeneo ya kimkakati yaliyooneshwa, • Athari za filamu hiyo kwa uchumi na jamii ya Tanzania, • Maoni ya wadau wa ndani na nje ya nchi, • Changamoto zilizokumbana nazo, • Na mapendekezo ya namna ya kuendeleza mafanikio yaliyopatikana. Kwa upande mwingine, filamu hii imefungua ukurasa mpya wa uongozi wa Afrika, ambapo kiongozi anatumia majukwaa yasiyo ya kawaida kama filamu, sanaa, mitandao ya kijamii na vyombo vya burudani kwa ajili ya kukuza ajenda za kitaifa. Hili ni somo kwa viongozi wengine barani Afrika, kuwa njia za uongozi na uhamasishaji zinaweza kuimarishwa zaidi kwa ubunifu na ujasiri kama aliouonesha Rais Samia. Kwa heshima kubwa, tunatoa shukrani kwa: • Mheshimiwa Rais Samia Suluhu Hassan kwa uamuzi wake wa kishujaa, • Wataalamu wa sekta ya utalii, habari, diplomasia, na filamu, • Kampuni ya Peter Greenberg Worldwide, kwa ushirikiano wa kitaalam, • Na Watanzania wote waliosaidia kufanikisha filamu hiyo kwa njia moja au nyingine. Karibu katika simulizi hii ya kweli, ya kipekee, na ya kihistoria.

Publication Details

Category Utalii
Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-450-9
Date Published 2026-06-08
Publication Year 2025
Pages 105
Chapters 18
Language Swahili
Keywords utalii,rais samia na filamu ya royal tour
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content