ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Rais Samia na Ajenda yake ya Nishati Safi ya Kupikia Tanzania na Afrika

by Flavia Niy'Ikiza
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Rais Samia na Ajenda yake ya   Nishati  Safi ya Kupikia  Tanzania  na Afrika
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 13, 2026

Rais Samia na Ajenda yake ya Nishati Safi ya Kupikia Tanzania na Afrika

by Flavia Niy'Ikiza
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Samia Na Ajenda Yake Ya Nishati Safi Ya Kupikia Tanzania Na Afrika Kitabu hiki “Rais Samia na Ajenda ya Nishati Safi ya Kupikia Tanzania na Afrika” ni uchambuzi wa kina unaoangazia Ajenda ya Rais Samia Suluhu H…

About This Content

Rais Samia Na Ajenda Yake Ya Nishati Safi Ya Kupikia Tanzania Na Afrika Kitabu hiki “Rais Samia na Ajenda ya Nishati Safi ya Kupikia Tanzania na Afrika” ni uchambuzi wa kina unaoangazia Ajenda ya Rais Samia Suluhu Hassan katika kuongoza mapambano ya kuhakikisha upatikanaji wa nishati safi, salama na rafiki kwa wapishi, hususani, wanawake wa vijijini na mjini na kuhifadhi mazingira Tanzania na bara la Afrika. Kupitia ukurasa wake wa uongozi, Rais Samia amegeuza changamoto ya mamilioni ya watu wanaotegemea kuni na mkaa kwa upishi kuwa ajenda ya maendeleo endelevu. Kitabu hiki kinachambua mikakati yake, sera za kitaifa na ushirikiano wa kikanda na kimataifa, pamoja na nafasi ya Tanzania kama mfano wa mabadiliko ya kijani barani Afrika. Kwa lugha nyepesi lakini yenye nguvu, kitabu hiki kinagusa: • Sababu za msingi zinazofanya nishati safi ya kupikia kuwa ajenda muhimu ya kiafya, kiuchumi na kimazingira. • Uongozi na maono ya Rais Samia katika kuhakikisha upatikanaji wa majiko banifu, gesi asilia na vyanzo vingine vya nishati safi ya kupiki kwa bei rafiki na nafuu. • Ushirikiano wa Afrika katika kufanikisha Malengo ya Maendeleo Endelevu ya Umoja wa Mataifa (SDGs). • Fursa, changamoto na mustakabali wa nishati safi ya kupikia kwa familia nyingi za barani Afrika.

Publication Details

Category MCHANGO WA RAIS SAMIA SULUHU HASSAN
Publisher TEPU
ISBN 978-9978-58-451-6
Publication Year 2025
Pages 183
Chapters 48
Language Swahili
Keywords Nishati safi ya kupikia
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content