RAIS IDRIS ABDUL WAKIL 1985-1990
RAIS IDRIS ABDUL WAKIL 1985-1990
Mhe. Idris Abdul Wakil, aliyekuwa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi kuanzia tarehe 24 Oktoba 1985 hadi 25 Oktoba 1990. Kipindi cha uongozi wake kilikuwa cha mpito na mageuzi muhimu katika historia ya…
About This Content
Mhe. Idris Abdul Wakil, aliyekuwa Rais wa Zanzibar na Mwenyekiti wa Baraza la Mapinduzi kuanzia tarehe 24 Oktoba 1985 hadi 25 Oktoba 1990. Kipindi cha uongozi wake kilikuwa cha mpito na mageuzi muhimu katika historia ya Zanzibar na Tanzania. Aliongoza katika kipindi ambacho Zanzibar na Muungano wa Tanganyika vilikuwa vinapitia mabadiliko makubwa ya kisiasa, kiuchumi na kijamii. Huu ulikuwa wakati wa mageuzi ya kimfumo ndani ya Chama Cha Mapinduzi (CCM), marekebisho ya sera za uchumi wa kijamaa kuelekea soko huria, pamoja na kuimarishwa kwa uhusiano wa Zanzibar na Serikali ya Muungano.
Publication Details
| Category | Uongozi |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-07-058-9 |
| Date Published | 2026-12-08 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 119 |
| Chapters | 29 |
| Language | Swahili |
| Keywords | RAIS IDRIS ABDUL WAKIL |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader