ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

RAIS ALI MOHAMED SHEIN 2010-2015

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
RAIS ALI MOHAMED SHEIN 2010-2015
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 13, 2026

RAIS ALI MOHAMED SHEIN 2010-2015

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Rais Dkt. Ali Mohamed Shein ni miongoni mwa viongozi waliotia alama ya kipekee katika historia ya Zanzibar na Tanzania kwa ujumla. Uongozi wake ulijengwa juu ya misingi ya uadilifu, utulivu, umakini, uchapakazi, busara …

About This Content

Rais Dkt. Ali Mohamed Shein ni miongoni mwa viongozi waliotia alama ya kipekee katika historia ya Zanzibar na Tanzania kwa ujumla. Uongozi wake ulijengwa juu ya misingi ya uadilifu, utulivu, umakini, uchapakazi, busara na upendo kwa watu wake. Kwa kipindi cha zaidi ya miaka kumi ya uongozi wake (2010–2020), alisimamia mabadiliko makubwa katika nyanja za uchumi, afya, elimu, miundombinu, utumishi wa umma na maridhiano ya kisiasa. Historia ya Dkt. Shein haiwezi kutenganishwa na historia ya Zanzibar yenyewe, kwani maisha yake ni kielelezo cha juhudi za kizazi cha Wazanzibari waliojitoa kujenga taifa lenye umoja, heshima na maendeleo. Kutoka katika kijiji kidogo cha Pwani hadi Ikulu ya Zanzibar, safari yake ni simulizi ya nidhamu, uadilifu, juhudi na kujituma kwa ajili ya maslahi ya wananchi wote bila upendeleo. Kama daktari wa binadamu kitaaluma na kiongozi kwa mazoea, Dkt. Shein alileta mchanganyiko wa maarifa ya kisayansi na busara za kiuongozi katika utendaji wake. Uamuzi wake wa kutanguliza uhalisia, ushirikiano na maelewano uliiwezesha Zanzibar kupiga hatua kubwa kiuchumi na kijamii huku ikibaki katika amani na utulivu wa kisiasa.

Publication Details

Category Uongozi
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-07-075-6
Date Published 2026-12-08
Publication Year 2026
Pages 126
Chapters 32
Language Swahili
Keywords RAIS ALI MOHAMED SHEIN
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content