Njia 30 za Kuzuia Magonjwa, Wadudu na Wanyama wasishambulie Mazao shambani
Njia 30 za Kuzuia Magonjwa, Wadudu na Wanyama wasishambulie Mazao shambani
Kilimo ni uti wa mgongo wa maisha ya watu wengi, lakini mara nyingi wakulima hukumbana na changamoto kubwa ya magonjwa ya mazao, wadudu waharibifu na wanyama wanaoshambulia mazao shambani. Changamoto hizi husababisha up…
About This Content
Kilimo ni uti wa mgongo wa maisha ya watu wengi, lakini mara nyingi wakulima hukumbana na changamoto kubwa ya magonjwa ya mazao, wadudu waharibifu na wanyama wanaoshambulia mazao shambani. Changamoto hizi husababisha upotevu mkubwa wa mazao na kupunguza kipato cha mkulima. Kitabu hiki kinatoa mwongozo rahisi wa vitendo na unaoeleweka kwa kila mkulima. Ndani yake utajifunza mbinu mbalimbali za kulinda mazao yako kwa kutumia njia salama, nafuu na zenye ufanisi. Kupitia kitabu hiki utajifunza: • Njia za kutambua magonjwa ya mazao • Mbinu za kudhibiti wadudu waharibifu bila kuharibu mazingira • Njia za kuzuia wanyama kuingia shambani na kuharibu mazao • Mbinu bora za kutunza na kuongeza uzalishaji wa mazao Linda mazao yako, ongeza mavuno yako na imarisha maisha yako kupitia maarifa yaliyomo katika kitabu hiki.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-67-159-5 |
| Date Published | 2026-08-10 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 32 |
| Chapters | 30 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader