MWONGOZO WA USTAWISHAJI, USINDIKAJI NA BIASHARA YA KAKAO TANZANIA
MWONGOZO WA USTAWISHAJI, USINDIKAJI NA BIASHARA YA KAKAO TANZANIA
Ikiwa ungependa kulima kakao kwa tija na kupata faida kubwa sokoni, kitabu hiki ni mwongozo kamili unaokupa maarifa ya kitaalamu na mbinu za kisasa za kustawisha zao la kakao kuanzia hatua ya mwanzo hadi mavuno na masok…
About This Content
Ikiwa ungependa kulima kakao kwa tija na kupata faida kubwa sokoni, kitabu hiki ni mwongozo kamili unaokupa maarifa ya kitaalamu na mbinu za kisasa za kustawisha zao la kakao kuanzia hatua ya mwanzo hadi mavuno na masoko. Ndani yake, utajifunza jinsi ya kuchagua mbegu bora, kuandaa shamba, kupanda na kutunza miche, pamoja na mbinu sahihi za umwagiliaji na mbolea. Kitabu kinaeleza kwa kina namna ya kudhibiti magonjwa na wadudu waharibifu ili kuhakikisha mavuno yenye ubora wa hali ya juu.
Publication Details
| Category | Kilimo |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9912-76-704-1 |
| Date Published | 2026-08-21 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 111 |
| Chapters | 25 |
| Language | Swahili |
| Keywords | kilimo |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader