ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MWONGOZO WA UFUGAJI BORA WA BATA Usindikaji na Biashara yake Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
MWONGOZO WA UFUGAJI  BORA WA BATA  Usindikaji na Biashara yake Tanzania
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

MWONGOZO WA UFUGAJI BORA WA BATA Usindikaji na Biashara yake Tanzania

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Kitabu hiki ni mwongozo wa kina unaofundisha hatua kwa hatua namna ya kuanzisha, kuendesha na kukuza ufugaji wa bata kwa tija na mafanikio hapa Tanzania. Ndani ya kitabu hiki, utajifunza jinsi ya kuchagua aina bora z…

About This Content

Kitabu hiki ni mwongozo wa kina unaofundisha hatua kwa hatua namna ya kuanzisha, kuendesha na kukuza ufugaji wa bata kwa tija na mafanikio hapa Tanzania. Ndani ya kitabu hiki, utajifunza jinsi ya kuchagua aina bora za bata, kuandaa banda linalofaa, lishe sahihi pamoja na mbinu za kisasa za malezi na uzalishaji. Pia kitabu kinaeleza kwa undani namna ya kuzuia na kutibu magonjwa yanayoweza kuathiri bata. Zaidi ya hayo, kitabu kinakupa maarifa muhimu kuhusu usindikaji wa bidhaa za bata kama vile nyama na mayai pamoja na mbinu za kuongeza thamani na kufikia masoko yenye ushindani. Utajifunza pia mikakati ya kibiashara itakayokuwezesha kubadili ufugaji wa bata kuwa chanzo kikubwa cha kipato. Ikiwa wewe ni mfugaji anayeanza au mwenye uzoefu, kitabu hiki ni nyenzo muhimu itakayokuongoza kufikia mafanikio katika sekta ya ufugaji.

Publication Details

Category UFUGAJI WA KISASA
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-709-6
Date Published 2026-07-14
Publication Year 2026
Pages 125
Chapters 23
Language Swahili
Keywords ufugaji
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content