Mwongozo wa Kustawisha Mimea ya Mbogamboga
Mwongozo wa Kustawisha Mimea ya Mbogamboga
Kitabu hiki kimeandaliwa kwa mtiririko unaomwezesha msomaji kuelewa kwanza umuhimu wa mbogamboga na changamoto zake, kisha kufahamu kanuni za msingi za hifadhi bora na hatimaye kujifunza mbinu mbalimbali za hifadhi kuan…
About This Content
Kitabu hiki kimeandaliwa kwa mtiririko unaomwezesha msomaji kuelewa kwanza umuhimu wa mbogamboga na changamoto zake, kisha kufahamu kanuni za msingi za hifadhi bora na hatimaye kujifunza mbinu mbalimbali za hifadhi kuanzia zile za kiasili hadi za kisasa. Kila sura imeandaliwa kwa lugha rahisi, mifano halisi na mapendekezo ya vitendo ili kuhakikisha maarifa yanayopatikana yanaweza kutumika moja kwa moja katika mazingira halisi ya Tanzania. Kwa kuzingatia ukweli kwamba hifadhi bora ya mbogamboga si suala la kitaalamu pekee bali ni jukumu la kila mdau katika mnyororo wa chakula, kitabu hiki kinawahamasisha wasomaji kuchukua hatua madhubuti katika kupunguza upotevu wa mbogamboga, kuongeza thamani ya mazao yao, na kuchangia katika ujenzi wa jamii yenye afya bora na uchumi imara.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9912-76-723-2 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 120 |
| Chapters | 26 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader