ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MWONGOZO WA KILIMO BORA USINDIKAJI NA BIASHARA YA MATIKITIMAJI

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
MWONGOZO WA KILIMO BORA USINDIKAJI NA BIASHARA YA MATIKITIMAJI
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

MWONGOZO WA KILIMO BORA USINDIKAJI NA BIASHARA YA MATIKITIMAJI

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Kilimo cha matikitimaji ni miongoni mwa sekta ndogo za bustani zinazokua kwa kasi nchini Tanzania katika kipindi cha miaka ya karibuni. Kutokana na ongezeko la mahitaji ya matunda yenye virutubisho, soko la ndani na la …

About This Content

Kilimo cha matikitimaji ni miongoni mwa sekta ndogo za bustani zinazokua kwa kasi nchini Tanzania katika kipindi cha miaka ya karibuni. Kutokana na ongezeko la mahitaji ya matunda yenye virutubisho, soko la ndani na la nje limeendelea kupanuka, na hivyo kuwapa wakulima fursa kubwa ya kuongeza kipato na kuinua maisha yao. Kitabu hiki kimeandaliwa mahsusi kwa ajili ya wakulima wadogo, wa kati na wakubwa, wanafunzi wa vyuo vya kilimo, watafiti, wawekezaji, wasindikaji, wafanyabiashara na watunga sera.

Publication Details

Category Kilimo
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-721-8
Date Published 2026-08-07
Publication Year 2026
Pages 116
Chapters 28
Language Swahili
Keywords kilimo
Academic Yes
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content