Book
MWONGOZO WA HIFADHI BORA YA NAFAKA NA JAMII YA MAHARAGE
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
MWONGOZO WA HIFADHI BORA YA NAFAKA NA JAMII YA MAHARAGE
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
Kitabu hiki kina lengo la kumsaidia mkulima kustawisha mimea ya mazao ni hatimaye apate mavuno mengi na yaliyo bora. Wingi wa mavuno unamaanisha uzito unaopimwa kwa kilogramu. Ubora wa mavuno huonekana kwa rangi yake y…
About This Content
Kitabu hiki kina lengo la kumsaidia mkulima kustawisha mimea ya mazao ni hatimaye apate mavuno mengi na yaliyo bora. Wingi wa mavuno unamaanisha uzito unaopimwa kwa kilogramu. Ubora wa mavuno huonekana kwa rangi yake ya asili, ladha, harufu na uwezo wa mbegu kuota na iwapo mbegu hazina dalili za magonjwa au kuliwa na panya, ndege n.k.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-07-084-8 |
| Date Published | 2026-08-07 |
| Publication Year | 2023 |
| Pages | 34 |
| Chapters | 7 |
| Language | Swahili |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader