Masharti ya Kufanikisha Mapinduzi ya Kijani Tanzania
Masharti ya Kufanikisha Mapinduzi ya Kijani Tanzania
Kitabu hiki kinatoa tathmini ya kina ya miundombinu ya kisera, kiuchumi na kiteknolojia inayohitajika ili kufanikisha mabadiliko ya kweli katika sekta ya kilimo. Kinatoa uchambuzi wa kitaalamu na mifano halisi, kinabain…
About This Content
Kitabu hiki kinatoa tathmini ya kina ya miundombinu ya kisera, kiuchumi na kiteknolojia inayohitajika ili kufanikisha mabadiliko ya kweli katika sekta ya kilimo. Kinatoa uchambuzi wa kitaalamu na mifano halisi, kinabainisha vikwazo vya muda mrefu vinavyoathiri uzalishaji ikiwemo upatikanaji wa pembejeo bora, mitaji, masoko, maarifa na kupendekeza suluhisho bunifu zinazoweza kuifanya Tanzania kuwa kitovu cha uzalishaji wa kilimo barani Afrika. Kitabu hiki ni rejea muhimu kwa wataalamu wa maendeleo, wachumi, watafiti, watunga sera na wawekezaji wanaotafuta kuelewa na kuchangia mageuzi ya kilimo katika nchi zinazoendelea. Ni mwongozo wa kimkakati unaochochea mjadala wa kina na hatua madhubuti kuelekea mustakabali wa kilimo chenye tija, usawa na uendelevu.
Publication Details
| Category | Agriculture |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9912-76-778-2 |
| Date Published | 2026-08-10 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 20 |
| Chapters | 3 |
| Language | Swahili |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader