ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MALISHO YA MIFUGO

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
MALISHO YA MIFUGO
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

MALISHO YA MIFUGO

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Chakula ni muhimu kwa mifugo kama ilivyo kwa binadamu. Chakula kikuu cha mifugo ni malisho. Malisho ni mimea ya aina mbalimbali, kama vile, nyasi na mimea ya mazao. Hii ni pamoja na mikundekunde na miti. Asilimia 75-80 …

About This Content

Chakula ni muhimu kwa mifugo kama ilivyo kwa binadamu. Chakula kikuu cha mifugo ni malisho. Malisho ni mimea ya aina mbalimbali, kama vile, nyasi na mimea ya mazao. Hii ni pamoja na mikundekunde na miti. Asilimia 75-80 ya chakula cha mifugo ni malisho na asilimia iliyosalia ni vyakula vya ziada.

Publication Details

Category UFUGAJI WA KISASA
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-07-036-7
Date Published 2015-09-13
Publication Year 2015
Pages 77
Chapters 7
Language Swahili
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content