ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MAJI NI UHAI KWA BINADAMU, MAzINgIRA NA UCHUMI TANzANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
MAJI NI UHAI KWA BINADAMU,  MAzINgIRA NA UCHUMI  TANzANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Sep 08, 2026

MAJI NI UHAI KWA BINADAMU, MAzINgIRA NA UCHUMI TANzANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Maji ni msingi wa maisha ya viumbe vyote duniani. Bila maji, hakuna binadamu, wanyama wala mimea inayoweza kuishi. Kitabu hiki kinachunguza kwa undani umuhimu wa maji katika afya, mazingira, kilimo, uchumi na maendeleo …

About This Content

Maji ni msingi wa maisha ya viumbe vyote duniani. Bila maji, hakuna binadamu, wanyama wala mimea inayoweza kuishi. Kitabu hiki kinachunguza kwa undani umuhimu wa maji katika afya, mazingira, kilimo, uchumi na maendeleo ya jamii. Kinaeleza jinsi maji yanavyochangia ustawi wa maisha ya kila siku na madhara yanayotokea pale yanapopatikana kwa uchache au kuchafuliwa. Kupitia mifano halisi na takwimu zilimo ndani ya kitabu msomaji atajifunza kuhusu vyanzo vya maji, njia za kuyatunza, changamoto za upatikanaji wake pamoja na wajibu wa kila mtu katika kulinda rasilimali hii muhimu. Kitabu hiki ni mwongozo muhimu kwa wanafunzi, walimu, watafiti na kila anayetamani kuelewa kwa nini maji ni hazina isiyoweza kubadilishwa. "Maji ni Uhai" si tu kauli mbiu, bali ni ukweli unaobeba mustakabali wa maisha yetu na vizazi vijavyo.

Publication Details

Category AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 789-9127-67-607
Date Published 2026-09-08
Publication Year 2026
Pages 124
Chapters 37
Language Swahili
Keywords MAJI NI UHAI
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content