Magonjwa ya Saratani.
Magonjwa ya Saratani.
Kitabu hiki kinatoa elimu juu ya saratani, kikijumuisha historia yake, maana, aina mbalimbali, visababishi, viashiria, dalili, madhara, udhibiti na matibabu. Kitabu hiki ni chanzo cha elimu na mwongozo wa kisaikolojia,…
About This Content
Kitabu hiki kinatoa elimu juu ya saratani, kikijumuisha historia yake, maana, aina mbalimbali, visababishi, viashiria, dalili, madhara, udhibiti na matibabu. Kitabu hiki ni chanzo cha elimu na mwongozo wa kisaikolojia, kikisaidia wagonjwa, familia zao, wataalamu wa afya na jamii kwa ujumla kuelewa saratani na jinsi ya kukabiliana nayo kwa ufanisi. Kinasisitiza umuhimu wa uchunguzi wa mapema, lishe bora, maisha yenye afya na msaada wa familia na jamii. Kitabu hiki ni chaguo bora kwa yeyote anayetaka kupata maarifa ya kina juu ya saratani, kujikinga, na kusaidia wengine. Ni mwongozo wa matumaini na maarifa kwa maisha yenye afya na uelewa mkubwa wa saratani.
Publication Details
| Category | AFYA NA UHAI |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9-912-76701-0 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 96 |
| Chapters | 19 |
| Language | Swahili |
| Keywords | magonjwa,saratani,health |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader