ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MAGONJWA YA MOYO Dalili, Uzuiaji, Udhibiti na Matibabu

by Catherine B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
MAGONJWA YA MOYO Dalili, Uzuiaji, Udhibiti na Matibabu
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 19, 2026

MAGONJWA YA MOYO Dalili, Uzuiaji, Udhibiti na Matibabu

by Catherine B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Kitabu hiki, “Magonjwa ya Moyo: Historia, Maana, Aina, Visababishi, Viashiria, Dalili, Madhara, Uzuiaji na Udhibiti na Matibabu”, kimeandikwa kwa lengo la kutoa mwongozo kamili, wa kina na wa kisayansi, kwa kila m…

About This Content

Kitabu hiki, “Magonjwa ya Moyo: Historia, Maana, Aina, Visababishi, Viashiria, Dalili, Madhara, Uzuiaji na Udhibiti na Matibabu”, kimeandikwa kwa lengo la kutoa mwongozo kamili, wa kina na wa kisayansi, kwa kila mtu anayeihitaji. Hapa, msomaji atapata ufafanuzi wa historia ya magonjwa ya moyo, maana yake, aina zake, vigezo vinavyosababisha, viashiria na dalili za mapema, madhara yanayoweza kutokea, pamoja na mbinu za kisasa za uzuiaji, udhibiti na matibabu. Kitabu pia kinatoa mwanga juu ya hali ya magonjwa ya moyo nchini Tanzania, changamoto zinazokabiliana na wagonjwa, na mapendekezo kwa sera za afya.

Publication Details

Category AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-737-9
Date Published 2026-08-13
Publication Year 2026
Pages 62
Chapters 15
Language Swahili
Keywords MAGONJWA YA MOYO
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content