Magonjwa ya Ini.
Magonjwa ya Ini.
Kitabu cha Magonjwa ya Ini kinaelezea kwa lugha rahisi kuhusu ini na magonjwa yanayoweza kulishambulia. Kitabu hiki kinafafanua aina za magonjwa ya ini, visababishi vyake, dalili zinazoweza kujitokeza, namna ya kuthib…
About This Content
Kitabu cha Magonjwa ya Ini kinaelezea kwa lugha rahisi kuhusu ini na magonjwa yanayoweza kulishambulia. Kitabu hiki kinafafanua aina za magonjwa ya ini, visababishi vyake, dalili zinazoweza kujitokeza, namna ya kuthibitisha ugonjwa pamoja na njia za matibabu na kinga. Msomaji atajifunza umuhimu wa ini katika mwili wa binadamu na jinsi ya kulilinda kwa kufuata lishe bora, kuepuka pombe kupita kiasi, na kufuata ushauri wa wataalamu wa afya. Pia kitabu kinatoa elimu itakayosaidia watu kutambua dalili mapema na kuchukua hatua za matibabu kwa wakati. Kitabu hiki ni muhimu kwa wanafunzi, walimu na jamii kwa ujumla ili kuongeza ufahamu kuhusu afya ya ini na namna ya kujikinga na magonjwa yake.
Publication Details
| Category | AFYA NA UHAI |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9-912-76702-7 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 57 |
| Chapters | 14 |
| Language | Swahili |
| Keywords | afya,magonjwa,health,kuambukiza |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats | — |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader