ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

MAGONJWA NA WADUDU WA MIPAPAI NA MAPAPAI NA UDHIBITI WAKE

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
MAGONJWA NA WADUDU WA MIPAPAI NA MAPAPAI NA UDHIBITI WAKE
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 07, 2026

MAGONJWA NA WADUDU WA MIPAPAI NA MAPAPAI NA UDHIBITI WAKE

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Kitabu hiki ni cha msaada kwa Wakulima, Mameneja wa Mashamba na Wafanyakazi wa mashamba. Kitawasaidia kutambua visumbufu hivi: dalili zake, madhara yanayosababishwa na njia za udhibiti wake.Magonjwa na Wadudu ni visumb…

About This Content

Kitabu hiki ni cha msaada kwa Wakulima, Mameneja wa Mashamba na Wafanyakazi wa mashamba. Kitawasaidia kutambua visumbufu hivi: dalili zake, madhara yanayosababishwa na njia za udhibiti wake.Magonjwa na Wadudu ni visumbufu vikuu vya kilimobiashara cha mipapai na mapapai nchini. Visumbufu hivi ni changamoto kubwa kwa kilimobiashara cha zao hili.Udhibiti wake huhitaji mkulima awe na nguvukazi ya kutosha ya kutunza vizuri shamba na kunyunyizia viuatilifu mimea.Uwepo wa magugu shambani huchangia kuhifadhi na kuwa mojawapo ya vyanzo vya magonjwa na wadudu waharibifu. Kwa hiyo, ni muhimu, pia, kudhibiti magugu shambani kwa kutumia njia ambazo zimeelezwa kitabuni.

Publication Details

Publisher TEPU
ISBN 978-9976-58-446-2
Date Published 2026-08-07
Publication Year 2022
Pages 35
Chapters 3
Language Swahili
Keywords MATUNDA
Academic Yes
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content