ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

KILIMO CHA KUTUMIA MATREKTA TANZANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
KILIMO CHA KUTUMIA MATREKTA TANZANIA
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 17, 2026

KILIMO CHA KUTUMIA MATREKTA TANZANIA

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Kilimo ni uti wa mgongo wa uchumi wa Tanzania na kuendesha kilimo kwa ufanisi ni changamoto kwa wakulima wengi. Kuanzishwa kwa matrekta katika kilimo kumeleta mapinduzi makubwa katika njia za uzalishaji. Kitabu hiki kin…

About This Content

Kilimo ni uti wa mgongo wa uchumi wa Tanzania na kuendesha kilimo kwa ufanisi ni changamoto kwa wakulima wengi. Kuanzishwa kwa matrekta katika kilimo kumeleta mapinduzi makubwa katika njia za uzalishaji. Kitabu hiki kinachambua faida, mbinu, changamoto na uzoefu halisi wa wakulima wa Tanzania katika kutumia matrekta, kikielekeza jinsi teknolojia hii inavyoweza kuongeza tija na mapato kwa wakulima. Aidha, kitabu hiki kinatoa mwongozo wa hatua kwa hatua, kutoka kupata na kutumia trekta, kusimamia mashamba kwa trekta hadi matumizi bora ya zana na vifaa vya trekta. Pia kinaeleza jinsi matrekta yanavyosaidia katika kupunguza gharama za kazi, kuongeza kiwango cha mazao na kuboresha maisha ya wakulima. Kitabu hiki ni mchanganyiko wa mafunzo, mwongozo wa kiufundi na mfano wa mafanikio ya kilimo cha kisasa Tanzania. Ni rasilimali muhimu kwa wakulima, mashirika ya kilimo, wanasheria wa kilimo, wanafunzi wa Kilimo na wote wanaopenda kuona kilimo kinavyokua kwa ufanisi.

Publication Details

Category Kilimo
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-775-1
Publication Year 2026
Pages 21
Chapters 5
Language Swahili
Keywords KILIMO CHA KUTUMIA MATREKTA
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content