Book
KANUNI ZA UKULIMA WA KISASA
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
KANUNI ZA UKULIMA WA KISASA
Book
Purchase + Subscription
3000 TZS
“Ongezeko la mazao na uhodari wetu katika kilimo unategemea juhudi ya wananchi. Na ili tuzidi kupiga hatua za maendeleo ni lazima waelewe kanuni za ukulima wa kisasa na waanze kuzitekeleza. Ukulima wa kisasa ni pamoja n…
About This Content
“Ongezeko la mazao na uhodari wetu katika kilimo unategemea juhudi ya wananchi. Na ili tuzidi kupiga hatua za maendeleo ni lazima waelewe kanuni za ukulima wa kisasa na waanze kuzitekeleza. Ukulima wa kisasa ni pamoja na utumiaji wa mbolea za kila aina, mbegu bora, upandaji mzuri na upaliliaji mzuri. Hii peke yake haitoshi. Mafanikio ya kweli yatategemea juhudi ya kila mkulima.”
Publication Details
| Category | Kilimo |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-67-113-7 |
| Date Published | 2025-08-20 |
| Publication Year | 2025 |
| Pages | 85 |
| Chapters | 25 |
| Language | Swahili |
| Keywords | kilimo |
| Academic | No |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader