ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

KABAKA MWANGA na Wafiadini ya Ukristo, Uganda

Book Purchase + Subscription 5000 TZS
KABAKA MWANGA na Wafiadini ya Ukristo, Uganda
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

KABAKA MWANGA na Wafiadini ya Ukristo, Uganda

by Unknown Author
Book Purchase + Subscription 5000 TZS

Tamthilia hii ina mwelekeo wa habari zinazomhusu Kabaka Mwanga II, ambaye alikuwa Kiongozi Mkuu wa Buganda, nchini Uganda. anakumbukwa sana kwa ajili ya maelekezo aliyoyatoa ya kuwatesa na kuwaua waamini wapya na wa kwa…

About This Content

Tamthilia hii ina mwelekeo wa habari zinazomhusu Kabaka Mwanga II, ambaye alikuwa Kiongozi Mkuu wa Buganda, nchini Uganda. anakumbukwa sana kwa ajili ya maelekezo aliyoyatoa ya kuwatesa na kuwaua waamini wapya na wa kwanza wa dini ya kikristo (wakatoliki 22 na Wanglikana 23) nchini Uganda, kati ya tarehe 31 januari 1885 na 27 Januari 1887. kwa taeatibu za dhehebu la katoliki, wale wafia dini 22, sasa ni Watakatifu. Hata hivyo, kama utakavyosoma katika tamthilia hii iliyofanyiwa uchunguzi wa kina, Kabaka Mwanga II, alifanya mengi zaidi ya hayo. Katika tamthilia hii, kuna mchanganyiko wa habari za kubuniwa ambazo zinafikiriwa kuwa kweli, japokuwa zinaweza kuwa za kubuni tu kwa namna fulani, sambamba na habari za matukio ya kweli, ili kukupatia wewe msomaji kitu kinachoweza kukiita burudani ya kisiasa na jamii. Karibu kwenye tamthilia hii.

Publication Details

Category Tamthiliya
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-07-070-1
Date Published 2026-01-20
Publication Year 2026
Pages 41
Chapters 5
Language Swahili
Keywords Uganda, Dini, Ukristo
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content