Historia ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar
Historia ya Muungano wa Tanganyika na Zanzibar
Kitabu kilichosheheni historia ya Muungano wetu, kwani ndani yamo mambo mengi mapya ambayo hayajawahi kuandikwa wala kusimuliwa. Kwa sababu hiyo, hiki ni kitabu muhimu kwa Watanzania wote, hususan, wale wa kizazi …
About This Content
Kitabu kilichosheheni historia ya Muungano wetu, kwani ndani yamo mambo mengi mapya ambayo hayajawahi kuandikwa wala kusimuliwa. Kwa sababu hiyo, hiki ni kitabu muhimu kwa Watanzania wote, hususan, wale wa kizazi kipya, ikiwa ni pamoja na wanafunzi waliomo katika Shule za Msingi na za Sekondari na hata wa Vyuo Vikuu; yanayowasaidia kuelewa vizuri zaidi sababu halisi zilizopelekea kuunganishwa kwa nchi hizi mbili, na vilevile, kwanini Muungano huu umeweza kudumu kwa zaidi ya miaka 55, na bado unaendelea kuimarika.
Publication Details
| Categories | Siasa, Uongozi |
| Publisher | TEPU |
| ISBN | 978-9987-07-092-3 |
| Publication Year | 2026 |
| Pages | 77 |
| Chapters | 7 |
| Language | Swahili |
| Keywords | siasa,uongozi,maendeleo |
| Academic | Yes |
| Visibility | Public |
| Formats |
Reading Access
Purchase or subscribe to unlock this content.
Open Reader