ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

HAKI N A KERO ZA MAHAKAMANI

by Al-Muswadiku K. Chamani
Book Purchase + Subscription 2500 TZS
HAKI N A KERO ZA MAHAKAMANI
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

HAKI N A KERO ZA MAHAKAMANI

by Al-Muswadiku K. Chamani
Book Purchase + Subscription 2500 TZS

Kitabu kina maswali 63 na majibu yake, yakiwa katika sura sita zifuatazo: Ajira na Mamlaka ya Hakimu Wajibu wa Hakimu Malalamiko dhidi ya Mienendo ya Mahakimu. Maboresho ya Utoaji Huduma katika Mahakama Wajibu wa Ser…

About This Content

Kitabu kina maswali 63 na majibu yake, yakiwa katika sura sita zifuatazo: Ajira na Mamlaka ya Hakimu Wajibu wa Hakimu Malalamiko dhidi ya Mienendo ya Mahakimu. Maboresho ya Utoaji Huduma katika Mahakama Wajibu wa Serikali na Jamii kwa Mahakama. Mapendekezo ya Kuboresha Utoaji Haki Mahakamani Kwa kutumia uzoefu kama wakili, mwalimu na msomi wa sheria, mwandishi amerejea na kunukuu sehemu muhimu za vitabu vya sheria 8, Sheria 6, Nyaraka mbalimbali 4 na kesi 40 ili kujenga, kuimarisha na kutetea hoja yake juu ya Haki na Kero Mahakamani. Kwa vile kuna uwezekano mtu yeyote siku moja kujikuta yuko mbele ya Hakimu mahakamani, ni busara kusoma kitabu hiki. Ni matumaini yetu kuwa kwa wananchi na walengwa (baadhi ya mahakimu wanaotekeleza majukumu yao bila kuzingatia sheria) baada ya kukisoma, hapatakuwapo tena kero Mahakamani.

Publication Details

Category SHERIA ZA TANZANIA, UMILIKI WA ARIDHI NA HAKI ZA WANANCHI
Publisher TEPU
ISBN 978-9-987-42640-9
Date Published 2026-08-06
Publication Year 2015
Pages 142
Chapters 6
Language Swahili
Keywords sheria
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content