ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

FAIDA ZA MADINI NA VITAMINI KWA AFYA YA BINADAMU

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
FAIDA ZA MADINI NA VITAMINI  KWA AFYA YA BINADAMU
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 18, 2026

FAIDA ZA MADINI NA VITAMINI KWA AFYA YA BINADAMU

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Kitabu hiki kinaelezea kwa kina umuhimu wa madini na vitamini katika mwili wa binadamu, kikizingatia mazingira na vyakula muhimu kwa ajili ya afya ya mwanadamu. Kinafafanua aina mbalimbali za vitamini na madini, kazi za…

About This Content

Kitabu hiki kinaelezea kwa kina umuhimu wa madini na vitamini katika mwili wa binadamu, kikizingatia mazingira na vyakula muhimu kwa ajili ya afya ya mwanadamu. Kinafafanua aina mbalimbali za vitamini na madini, kazi zake mwilini, vyanzo vyake vya asili pamoja na madhara yanayotokana na upungufu wake. Kupitia maelezo ya kitaalamu yaliyo ndani ya kitabu hiki, msomaji atajifunza jinsi ya kupanga lishe bora kwa ajili ya kuimarisha kinga ya mwili, kuzuia magonjwa yanayotokana na upungufu wa virutubisho na kuboresha afya kwa ujumla. Kitabu hiki ni mwongozo muhimu kwa wanafunzi, wazazi, walimu na jamii yote inayotaka kuwa na uelewa sahihi wa lishe bora kwa maendeleo ya afya na taifa kwa ujumla.

Publication Details

Categories Afya, AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 978-9987-42-607-2
Publication Year 2026
Pages 81
Chapters 23
Language Swahili
Academic Yes
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content