ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

FAIDA ZA KUPATA USINGIZI WA KUTOSHA USIKU Ni Afya Njema kwa Mwili, Akili na Maisha

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS
FAIDA ZA KUPATA USINGIZI WA  KUTOSHA USIKU Ni Afya Njema kwa Mwili, Akili na Maisha
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Sep 08, 2026

FAIDA ZA KUPATA USINGIZI WA KUTOSHA USIKU Ni Afya Njema kwa Mwili, Akili na Maisha

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 2000 TZS

Usingizi ni sehemu muhimu ya maisha ya kila mwanadamu, lakini mara nyingi tunaupuuza kwa sababu ya kazi, masomo na changamoto mbalimbali za kila siku. Je, umewahi kujiuliza nini hutokea mwilini na akilini unapopata us…

About This Content

Usingizi ni sehemu muhimu ya maisha ya kila mwanadamu, lakini mara nyingi tunaupuuza kwa sababu ya kazi, masomo na changamoto mbalimbali za kila siku. Je, umewahi kujiuliza nini hutokea mwilini na akilini unapopata usingizi wa kutosha? Na nini kinaweza kutokea unapokosa usingizi mara kwa mara? Kitabu hiki kinaeleza umuhimu wa kupata usingizi wa kutosha usiku na namna usingizi mzuri unavyoweza kuchangia afya ya mwili, utulivu wa akili na ubora wa maisha yako kwa ujumla. Ndani ya kitabu hiki utajifunza kuhusu faida mbalimbali za usingizi wa kutosha, jinsi usingizi unavyohusiana na utendaji wa ubongo, nguvu za mwili, umakini, hisia na uwezo wa kufanya shughuli za kila siku. Pia utapata uelewa kuhusu madhara yanayoweza kujitokeza pale mtu anapokosa usingizi wa kutosha na kwa nini ni muhimu kuujenga utamaduni wa kupata usingizi wa kutosha. Usingizi si kupoteza muda; ni sehemu ya msingi ya kujitunza. Kitabu hiki pia, ni mwongozo mzuri kwa mtu yeyote anayetamani kuelewa thamani ya usingizi na kuanza kuupa umuhimu unaostahili katika maisha yake.

Publication Details

Category AFYA NA UHAI
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-757-7
Date Published 2026-09-08
Publication Year 2026
Pages 104
Chapters 37
Language Swahili
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content