ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

Changamoto za Kilimo na Ustawi wa Kiuchumi wa Wilaya ya Rombo

by Arthur C. Assenga, Angelica C. Mulokozi
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
Changamoto za Kilimo na Ustawi wa Kiuchumi wa  Wilaya ya Rombo
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 06, 2026

Changamoto za Kilimo na Ustawi wa Kiuchumi wa Wilaya ya Rombo

by Arthur C. Assenga, Angelica C. Mulokozi
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Wilaya ya Rombo ina sifa za kipekee kijiografia na kiikolojia iko katika miteremko ya Mlima Kilimanjaro, jambo linaloifanya kuwa na ardhi yenye rutuba, hali ya hewa ya wastani katika maeneo mengi, na historia ndefu ya k…

About This Content

Wilaya ya Rombo ina sifa za kipekee kijiografia na kiikolojia iko katika miteremko ya Mlima Kilimanjaro, jambo linaloifanya kuwa na ardhi yenye rutuba, hali ya hewa ya wastani katika maeneo mengi, na historia ndefu ya kilimo cha mazao mbalimbali kama vile kahawa, ndizi, mahindi, maharage na mbogamboga. Hata hivyo, pamoja na fursa hizo, kilimo cha Rombo kinakabiliwa na changamoto nyingi zinazozidi kuwa tata kadri miaka inavyosonga mbele.

Publication Details

Categories IJUE MIKOA YA TANZANIA NA WILAYA ZAKE, Kilimo
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-779-9
Publication Year 2026
Pages 82
Chapters 17
Language Swahili
Keywords kijimanjaro,kilimo,well being,challenges
Academic Yes
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content