ELM-DIGITAL LIBRARY
Book

AINA, KAZI ZA ZANA BORA NA MASHINE ZA KILIMO

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS
AINA, KAZI ZA ZANA BORA NA MASHINE ZA KILIMO
Type Book
Access Purchase + Subscription
Language Swahili
Published Aug 17, 2026

AINA, KAZI ZA ZANA BORA NA MASHINE ZA KILIMO

by Pius B. Ngeze
Book Purchase + Subscription 3000 TZS

Kitabu hiki ni mwongozo muhimu kwa mkulima wa kisasa anayelenga kuongeza ufanisi, kupunguza gharama na kuongeza tija katika shughuli za kilimo. Kinatoa uelewa wa kina kuhusu aina mbalimbali za zana na mashine za kilimo …

About This Content

Kitabu hiki ni mwongozo muhimu kwa mkulima wa kisasa anayelenga kuongeza ufanisi, kupunguza gharama na kuongeza tija katika shughuli za kilimo. Kinatoa uelewa wa kina kuhusu aina mbalimbali za zana na mashine za kilimo pamoja na matumizi yake sahihi katika hatua tofauti za uzalishaji. Kinaeleza kwa undani kuhusu zana za msingi hadi mashine za kisasa zinazotumika katika maandalizi ya shamba, upandaji, umwagiliaji, uvunaji na usindikaji wa mazao. Aidha, mwongozo huu unakusaidia kufanya maamuzi sahihi ya kuchagua zana au mashine kulingana na aina ya kilimo, ukubwa wa shamba na uwezo wa kifedha. Pia utajifunza jinsi ya kupunguza matumizi ya nguvukazi na kuongeza uzalishaji kwa kutumia teknolojia rahisi na za gharama nafuu. Kitabu hiki kinawafaa wakulima, wanafunzi na wafanyabiashara wanaotaka kuingia au kukuza shughuli zao katika sekta ya kilimo kwa njia ya kisasa na yenye tija.

Publication Details

Category Kilimo
Publisher TEPU
ISBN 978-9912-76-776-8
Publication Year 2026
Pages 33
Chapters 5
Language Swahili
Keywords ZANA BORA ZA KILIMO
Academic No
Visibility Public
Formats PDF

Reading Access

Purchase or subscribe to unlock this content.

Open Reader

Share & engage

No ratings yet — be the first.
Your rating
Comments

No comments yet.

Report this content